Lâm Bình tập trung sản xuất vụ Đông
Từ nhiều năm trở lại đây sản xuất vụ đông đã trở thành một vụ sản xuất chính không thể thiếu đối với đời sống của đại bộ phận bà con nông dân ở huyện vùng cao Lâm Bình. Đây cũng là một trong những hướng đi quan trọng góp phần giúp người nông dân cùng với chính quyền địa phương thực hiện có hiệu quả tiêu chí về thu nhập theo Chương trình mục tiêu Quốc gia về xây dựng nông thôn mới.