Đại hội đại biểu Ủy ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Hồng Quang lần thứ XX, nhiệm kỳ 2024 – 2029
Sáng ngày 26/3 Uỷ ban Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Hồng Quang đã tổ chức thành công Đại hội đại biểu lần thứ XX, nhiệm kỳ 2024 – 2029. Dự Đại hội có đồng chí Ma Phúc Sơn, Ủy viên BTV, Trưởng ban Dân vận Huyện ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQVN huyện; Ma Ngọc Trường Ủy viên BTV, Chủ nhiệm Ủy ban Kiểm tra Huyện ủy, đại diện Ủy ban MTTQVN tỉnh, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQVN và các tổ chức chính trị - xã hội xã Hồng Quang cùng 82 đại biểu đại diện cho các tầng lớp nhân dân trên địa bàn xã về dự Đại hội.