Ông Chẩu Văn Lâm, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang tiếp xúc cử tri xã Xuân Lập trước Kỳ họp thứ 7 Quốc hội khoá XV
Thực hiện Chương trình tiếp xúc cử tri trước kỳ họp thứ 7 Quốc hội khóa XV. Chiều ngày 22/4, Đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang gồm các ông, bà: Chẩu Văn Lâm, Ủy viên Ban Chấp hành Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh Tuyên Quang; Bà Nguyễn Việt Hà, Giám đốc Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Việt Nam Chi nhánh tỉnh Tuyên Quang, đã có buổi tiếp xúc cử tri xã Xuân Lập, huyện Lâm Bình.