Ban Thường vụ Huyện ủy đánh giá tình hình triển khai Kế hoạch đầu tư công và các Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024
Ngày 1/4/2024, Ban Thường vụ Huyện ủy đã tổ chức Hội nghị Chuyên đề về đánh giá tình hình triển khai thực hiện Kế hoạch đầu tư công và các Chương trình mục tiêu quốc gia năm 2024. Dự và chủ trì hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí trong Ban Thường vụ Huyện ủy; lãnh đạo Ủy ban nhân dân huyện; trưởng các cơ quan chuyện môn, đơn vị sự nghiệp huyện; lãnh đạo Đảng ủy, Ủy ban nhân dân các xã, thị trấn trên địa bàn.