Bế giảng lớp Bồi dưỡng nhận thức về Đảng cho Thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024
Chiều 24/02, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức Bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng cho Thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024.
Chiều 24/02, Trung tâm Chính trị huyện đã tổ chức Bế giảng lớp bồi dưỡng nhận thức về Đảng cho Thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2024.
Chiều ngày 26/02, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã có buổi tiếp công dân định kỳ tháng 2 năm 2024. Buổi tiếp công ...
Sáng 27/2, Đoàn công tác của Ban Dân tộc tỉnh, do đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó trưởng Ban dân tộc tỉnh làm trưởng đoàn đã đến thăm hỏi, tặng quà hộ ...
Để chuẩn bị chu đáo cho Lễ hội Lồng Tông, Ngày hội văn hoá các dân tộc huyện Lâm Bình năm 2024 diễn ra vào ngày 12 tháng Giêng. Chiều ngày 19/ 2/ ...
Nhằm thu hút đông đảo người dân và du khách gần xa về tham gia Lễ Hội Lồng tông, Ngày hội văn hóa các dân tộc Xuân Giáp Thìn năm 2024, hiện nay huyện ...
Chiều ngày 15/2, dưới sự chủ trì của đồng chí Nguyễn Thành Trung - Uỷ viên Ban Chấp hành Đảng bộ Tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện, Ban ...
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, chiều ngày 09/02, tức ngày 30 Tết Nguyên đán Giáp Thìn các đồng chí lãnh đạo Huyện ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ ...
Lâm Bình là huyện vùng cao còn gặp nhiều khó khăn, với tỷ lệ hộ nghèo chiếm khá cao. Để không ai bị bỏ lại phía sau vào dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn ...
Nhân dịp chuẩn bị đón Tết Nguyên đán Giáp Thìn năm 2024. Sáng ngày 5/2 (tức ngày 26 tháng Chạp, năm Quý Mão). Đoàn đại biểu huyện Lâm Bình do đồng ...
Ngày 02/02/2024, đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện Lâm Bình đã đi thăm, tặng quà cho người ...
Ngày 02/2/2024, đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện dự chương trình “Tết nhân ái ” Xuân Giáp ...