Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện dự chương trình “ Tết nhân ái ” Xuân Giáp Thìn năm 2024 tại xã Bình An và Phúc Sơn
Ngày 02/2/2024, đồng chí Nguyễn Thành Trung, Uỷ viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện dự chương trình “Tết nhân ái ” Xuân Giáp Thìn năm 2024 tại xã Bình An và xã Phúc Sơn. Chương trình do Hội Chữ thập đỏ và các đơn vị tài trợ trong tỉnh, trong huyện tổ chức.