Hội LHPN huyện Lâm Bình tổng kết công tác Hội và Phong trào năm 2018; triển khai phương hướng, nhiệm vụ năm 2019
Ngày 22/1, Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình vừa tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Hội và Phong trào phụ nữ năm 2018; triển khai phương hướng, nhiệm vụ công tác năm 2019. Dự hội nghị có các đồng chí lãnh đạo các ban, ngành, đoàn thể, đại diện Hội LHPN tỉnh Tuyên Quang, Chủ tịch, Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp phụ nữ các xã, Hội Liên hiệp phụ nữ công an huyện.