Đại hội đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Khuôn Hà khoá XIX, nhiệm kỳ 2024-2029
Ngày 21/3/2024, Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Khuôn Hà đã tổ chức Đại hội Đại biểu Mặt trận Tổ quốc Việt Nam xã Khuôn Hà khóa XIX, nhiệm kỳ 2024-2029. Dự đại hội có các đồng chí Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện ủy; Chẩu Văn Huấn, Ủy viên BTV Huyện Ủy, Trưởng Ban Tổ chức huyện ủy; Ma Phúc Sơn, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Trưởng Ban Dân vận Huyện ủy, Chủ tịch Ủy ban MTTQ huyện; lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UB MTTQ, các tổ chức chính trị - xã hội xã; lvà gần 100 đại biểu đại diện khối đại đoàn kết toàn dân trong toàn xã.