Lâm Bình sôi nổi các hoạt động hưởng ứng Tuần lễ Áo dài và kỷ niệm 114 năm Ngày Quốc tế phụ nữ 8/3
Nhằm khẳng định và tôn vinh giá trị chiếc áo dài truyền thống của dân tộc, kỷ niệm Ngày Quốc tế phụ nữ 8/3, các cấp Hội Liên hiệp phụ nữ, các tổ chức Công đoàn trên địa bàn huyện vùng cao Lâm Bình đã tổ chức nhiều hoạt động sôi nổi ý nghĩa, thiết thực. Các hoạt đồng đã thu hút đông đảo cán bộ, hội viên, đoàn viên là chị em phụ nữ cùng tham gia.