Lâm Bình tổ chức ngày chạy Olympic
Sáng ngày 16/ 03/ 2024, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ phát động ngày chạy Olympic “Vì sức khỏe toàn dân” và Giải Việt dã Tiền phong năm 2024. Dự lễ phát động có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện uỷ; các đồng chí lãnh đạo, cán bộ, công chức, viên chức, đoàn viên thanh niên, chiến sĩ lực lượng vũ trang, Nhân dân và các em học sinh, các vận động viên tham gia giải Việt dã Tiền Phong năm 2024.