Đoàn công tác huyện Lâm Bình thăm, động viên các chiến sỹ mới tại Trung đoàn 121, Bộ CHQS tỉnh Yên Bái, Quân khu 2
Ngày 14/4/2024, đoàn công tác huyện Lâm Bình do đồng chí Lê Thế Đạt, Uỷ viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn, đã đến thăm, động viên chiến sỹ mới tại Trung Đoàn 121, Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Yên Bái, Quân Khu 2 thuộc tổ dân phố 4, thị trấn Yên Bình, huyện Yên Bình, tỉnh Yên Bái, cùng đi có lãnh đạo Ban CHQS huyện, lãnh đạo UBND các xã Xuân Lập, Phúc Yên, Bình An, Thổ Bình. Tiếp đón đoàn có đồng chí Trung Tá Nguyễn Xuân Quỳnh, Bí thư Đảng uỷ, Chính uỷ Trung đoàn 121, cùng 29 chiến sỹ tân bình là con em của huyện Lâm Bình đang huấn luyện tại Trung Đoàn 121, Bộ chỉ huy Quân sự tỉnh Yên Bái, tại tổ dân phố 4, thị trấn Yên Bình, huyện Yên Bình, tỉnh Yên Bái.