Đảng ủy Cơ quan Đảng đoàn thể huyện Lâm Bình Tham gia lao động cùng nhân dân tại cơ sở
Thực hiện Hướng dẫn số 02 ngày 10/9/2021 của Ban Dân vận Tỉnh ủy, Kế hoạch số 54 của Ban Thường vụ Huyện uỷ Lâm Bình về việc vận động đảng viên, cán bộ, công chức, viên chức, chiến sỹ lực lượng vũ trang, cán bộ Mặt trận Tổ quốc và các tổ chức chính trị - xã hội cấp tỉnh, cấp huyện, cấp xã tham gia các hoạt động với Nhân dân tại cơ sở. Vừa qua, Đảng viên, cán bộ, công chức Đảng ủy Cơ quan Đảng đoàn thể huyện Lâm Bình đã tham gia các hoạt động cùng với nhân dân tại xã Minh Quang.