Đồng chí Chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Văn Sơn tiếp công dân của huyện Lâm Bình
Chiều ngày 26/02, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh đã có buổi tiếp công dân định kỳ tháng 2 năm 2024. Buổi tiếp công dân được tổ chức theo hình thức trực tuyến từ điểm cầu trụ sở UBND tỉnh đến điểm cầu trụ sở UBND huyện Lâm Bình. Tham gia buổi tiếp công dân có đồng chí Ma Thị Thúy, Tỉnh ủy viên, Phó trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội chuyên trách tỉnh Tuyên Quang; lãnh đạo Uỷ ban MTTQ tỉnh; lãnh đạo một số sở, ban, ngành của tỉnh. Dự buổi tiếp công dân tại điểm cầu huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; Lê Thế Đạt, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, lãnh đạo một số phòng, ban của huyện.