Huyện Lâm Bình tổ chức ký kết biên bản hợp tác phát triển du lịch với các công ty du lịch, lữ hành
Ngày 19/5/2024, UBND huyện Lâm Bình tổ chức ký kết biên bản hợp tác phát triển triển du lịch với 3 công ty du lịch: Công ty TNHH Vietrantour, Công ty du lịch Hà Nội Tourist, Công ty Hòn Gai tour. Dự buổi ký kết chương trình ký kết có llnh đạo Trung tâm xúc tiến đầu tư tỉnh; Lãnh huyện Lâm Bình có các đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí Thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; Nguyễn Thu Hường, Phó Bí thư Huyện ủy; Lê Thế Đạt, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo UBND các xã, thị trấn, đại diện các tổ chức, cá nhân kinh doanh dịch vụ du lịch, các homestay, thuyền du lịch trên địa bàn huyện.