Hồng Quang diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn năm 2021
Nhằm nâng cao năng lực lãnh đạo, chỉ huy điều hành của Ban chỉ đạo thực hiện chương trình mục tiêu phát triển lâm nghiệp bền vững và phát huy sức mạnh tổng hợp của các lực lượng trong thực hiện nhiệm vụ ứng phó có hiệu quả các tình huống cháy rừng sảy ra. Ngày 26/8/2021, xã Hồng Quang đã tổ chức diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn năm 2021. Dự diễn tập có lãnh đạo Chi cục Kiểm Lâm tỉnh; lãnh đạo UBND huyện; các đồng chí thành viên Ban chỉ đạo diễn tập ứng phó cháy rừng và tìm kiếm cứu nạn huyện Lâm Bình.