Lâm Bình triển khai công tác bầu cử đảm bảo chặt chẽ, đúng tiến độ
Chỉ còn 2 tuần nữa là đến ngày cử tri cả nước cùng nhau đi tham gia bỏ phiếu bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XV và đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2021-2026. Những ngày này, cấp ủy, chính quyền các câp trên địa bàn huyện Lâm Bình đang tập trung chuẩn bị các bước theo quy định. Nhờ đẩy mạnh công tác tuyên truyền nên người dân đã hiểu rõ về mục đích, ý nghĩa cũng như quyền lợi và nghĩa vụ của công dân trong cuộc bầu cử và đã sẵn sàng tham gia vào ngày hội của toàn dân.