Hội LHPN xã Khuôn Hà tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XIX, nhiệm kỳ 2021 – 2026
Sáng ngày 19/4, Hội LHPN xã Khuôn Hà đã tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XIX, nhiệm kỳ 2021 - 2026. Đến dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Chẩu Văn Huấn, UVBTV Huyện ủy, Thủ trưởng Cơ quan Tổ chức - Nội vụ huyện, Hứa Thị Phương, Huyện ủy viên, Chủ tịch Hội LHPN huyện, lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội, Chủ tịch Hội LHPN xã qua các thời kỳ, cùng 63 đại biểu chính thức đại diện cho 445 hội viên trong toàn Hội cùng về dự Đại hội.