Lâm Bình tổ chức diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện năm 2021
Sáng ngày 6/7, huyện Lâm Bình đã tổ chức diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện năm 2021. Dự và chỉ đạo diễn tập có đồng chí Nguyễn Thế Giang, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh, Trưởng Ban chỉ đạo diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn huyện Lâm Bình năm 2021, Đại tá Đặng Văn Long, UVBTV Tỉnh ủy, Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy quân sự tỉnh, Lê Thị Thanh Trà, UV BCH Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch HĐND tỉnh; các thành viên Ban chỉ đạo diễn tập ứng phó bão, lụt và tìm kiếm cứu nạn tỉnh. Đại biểu huyện Lâm Bình có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, UVBCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, các đồng chí UVBTV Huyện ủy, thủ trưởng các cơ quan đơn vị, lãnh đạo Đảng ủy, UBND các xã, thị trấn trong huyện, cùng các đồng chí trong khung diễn tập của huyện.