UBND huyện Lâm Bình tổ chức phiên họp thường kỳ tháng 6/2021
Ngày 15/6, UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức phiên họp thường kỳ tháng 6 năm 2021. Đồng chí Nguyễn Thành Trung - Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện Lâm Bình chủ trì phiên họp. cùng dự hội nghị có các đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; Nông Thị Toản, Huyện ủy viên, Phó Chủ tịch UBND huyện. Các đồng chí là Ủy viên BTV Huyện ủy, Ủy viên BCH Đảng bộ huyện. Thành viên UBND huyện; Lãnh đạo các phòng, ban, ngành của huyện, Chủ tịch UBND các xã.