Đoàn công tác của Ban Thường vụ Tỉnh ủy khảo sát, đánh giá tình hình thực hiện việc hợp nhất các cơ quan, đơn vị và kiêm nhiệm các chức danh lãnh đạo tại huyện Lâm Bình
Sáng ngày 21/7, Đoàn công tác của Ban Thường vụ Tỉnh ủy do đồng chí Ma Thế Hồng, Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Trưởng Ban tổ chức Tỉnh ủy làm Trưởng đoàn đã có buổi làm việc tại huyện Lâm Bình, để khảo sát, đánh giá tình hình triển khai và kết quả thực hiện Quy định 220, ngày 27/12/ 2013 của Ban Bí thư Trung ương Đảng và thực hiện thí điểm mô hình tổ chức mới khác so với quy định 220. Đón tiếp và làm việc với đoàn, huyện Lâm Bình có các đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện, Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, lãnh đạo các cơ quan, đơn vị thực hiện hợp nhất.