Đoàn công tác của Sở Thông tin và Truyền thông tặng quà người cao tuổi tại huyện Lâm Bình
Nhân kỷ niệm Ngày quốc tế Người cao tuổi 1/10, thực hiện Kế hoạch số 68 ngày 23/6/2020 của UBND tỉnh Tuyên Quang về việc triển khai “Tháng hành động vì người cao tuổi Việt Nam” trên địa bàn tỉnh, ngày 25/9/2020, đoàn công tác của Sở Thông tin và Truyền thông đã đến thăm và tặng quà cho người cao tuổi tại huyện Lâm Bình.