Đồng chí Nguyễn Thế Giang dự Lễ khai giảng năm học tại Trường PTDT nội trú THCS Lâm Bình
Trong không khí tưng bừng phấn khởi của cả nước trong ngày khai giảng năm học mới. Sáng ngày 5/9/2020, Trường PTDT nội trú THCS huyện Lâm Bình, đã long trọng tổ chức Lễ Khai giảng năm học mới 2020 - 2021. Dự buổi lễ có đồng chí Nguyễn Thế Giang, Ủy viên Ban chấp hành Đảng bộ tỉnh, Phó Chủ tịch UBND tỉnh; Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên Ban Thường vụ Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; lãnh đạo UBND các xã, cùng toàn thể cán bộ giáo viên, nhân viên nhà trường và đại diện Hội cha mẹ và các em học sinh.