Không khí chuẩn bị cho Ngày hội thắm tình đoàn kết ở huyện Lâm Bình
Trong 2 ngày 14 và 15/11, các khu dân cư trên địa bàn huyện Lâm Bình sẽ đồng loạt tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc. Đây là ngày hội mang nhiều ý nghĩa thiết thực và sâu sắc; là chất keo vững chắc gắn kết cộng đồng, tạo ra sức mạnh tổng hợp để thực hiện thành công các nhiệm vụ phát triển kinh tế - xã hội ở địa phương. Gần đến thời gian tổ chức, các thôn, bản, khu dân cư trong toàn huyện đang tích cực cho công tác chuẩn bị, đảm bảo ngày đại đoàn kết thực sự trở thành ngày hội của toàn dân, gắn kết tình làng nghĩa xóm.