Trường Tiểu học Thượng Lâm tổ chức hoạt động ngoại khóa Giao lưu chọn học sinh giỏi cấp trường năm học 2020-2021
Nhằm phát hiện và bồi dưỡng học sinh năng khiếu, góp phần nâng cao chất lượng giáo dục toàn diện của các nhà trường, đồng thời nhằm động viên, khuyến khích học sinh học tập làm chủ tri thức, tăng tính chủ động, sáng tạo trong học tập. Vừa qua, Trường Tiểu học Thượng Lâm đã tổ chức chương trình ngoại khóa Giao lưu chọn học sinh giỏi cấp trường năm học 2020-2021.