Lâm Bình dự hội nghị trực tuyến 03 cấp sơ kết 01 năm đánh giá kết quả triển khai thực hiện Đề án 06 trên địa bàn tỉnh
Sáng ngày 8/4, đồng chí Nguyễn Văn Sơn, Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh chủ trì Hội nghị trực tiếp và kết hợp trực tuyến sơ kết 01 năm triển khai thực hiện Đề án Phát triển ứng dụng dữ liệu về dân cư, định danh và xác thực điện tử phục vụ chuyển đổi số Quốc gia giai đoạn 2022-2025; tầm nhìn đến năm 2030 trên địa bàn tỉnh. Dự và chủ trì tại điểm cầu huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện uỷ, Chủ tịch UBND huyện; các đồng chí thành viên Tổ giúp việc cho BCĐ chuyển đổi số của huyện; Tổ trưởng, Tổ phó tổ giúp việc Đề án 06; Lãnh đạo UBND các xã, thị trấn trên địa bàn huyện.