Đoàn công tác của Ban Thường vụ Huyện ủy Lâm Bình thăm quan, học tập kinh nghiệm phát triển du lịch và triển khai thực hiện các Chương trình mục tiêu Quốc gia tại tỉnh Hà Giang
Trong hai ngày 22 và 23 tháng 4, Đoàn công tác của Huyện ủy Lâm Bình, do đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện làm trưởng đoàn đã đi thăm quan, học tập kinh nghiệm phát triển du lịch và triển khai thực hiện các Chương trình mục tiêu Quốc gia tại huyện Đồng Văn và huyện Mèo Vạc, tỉnh Hà Giang. Tham gia Đoàn có các đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy; các đồng chí Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện ủy, lãnh đạo một số cơ quan, đơn vị của huyện.