Lâm Bình tổ chức Hội nghị tập huấn Luật Bảo vệ bí mật nhà nước
Sáng ngày 20/4, Ủy ban nhân dân huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị tập huấn Luật Bảo vệ bí mật nhà nước và các văn bản hướng dẫn thi hành cho lãnh đạo, cán bộ được giao phụ trách công tác Bảo vệ bí mật nhà nước, cán bộ văn thư, lưu trữ các cơ quan, đơn vị và các xã, thị trấn trên địa bàn huyện. Các đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện uỷ; Hoàng Văn Nha, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện uỷ, Phó Chủ tịch HĐND huyện dự Hội nghị.