Đoàn công tác huyện Lâm Bình đến thăm động viên chiến sĩ mới nhập ngũ tại Trung đoàn 148, Sư đoàn 316, Quân khu 2
Ngày 13/5, Đoàn công tác của huyện Lâm Bình do đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy làm trưởng đoàn đã đến thăm, động viên chiến sĩ mới nhập ngũ năm 2023 là con em của huyện Lâm Bình đang huấn luyện tại Trung đoàn 148, Sư đoàn 316, Quân khu 2, đóng quân tại xã Lưỡng Vượng, TP Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang. Cùng đi có đồng chí Lê Thế Đạt, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện, các đồng chí lãnh đạo các phòng, ban, cơ quan đơn vị của huyện.