UBND huyện Lâm Bình tổ chức hội nghị lấy ý kiến, đóng góp dự thảo Luật Đất đai (sửa đổi)
Ngày 9/3,UBND huyện Lâm Bình đã tổ chức hội nghị lấy ý kiến, góp ý dự thảo Luật Đất đai (sửa đổi). Đồng chí Lê Thế Đạt, Ủy viên Ban Chấp hành Đảng bộ huyện, Phó Chủ tịch UBND huyện chủ trì hội nghị; Dự hội nghị có các đồng chí lãnh đạo các cơ quan, ban ngành, đoàn thể của huyện và lãnh đạo UBND các xã, thị trấn. Hội nghị được tổ chức theo hình trức trực tiếp tại điểm cầu UBND huyện và trực tuyến đến các xã, thị trấn trong toàn huyện.