Huyện ủy Lâm Bình trao Huy hiệu Đảng cho 23 đảng viên trong đợt 19/5
Nhân kỷ niệm 133 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh 19/5/1890 - 19/5/2023), Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5 cho 23 đảng viên.
Nhân kỷ niệm 133 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh 19/5/1890 - 19/5/2023), Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức trao tặng Huy hiệu Đảng đợt 19/5 cho 23 đảng viên.
Sáng ngày 19/5. Tại nhà văn hóa thôn Bình Minh, xã Minh Quang, huyện Lâm Bình. Trung tâm Giáo dục nghề nghiệp - Giáo dục thường xuyên huyện Lâm Bình ...
Chiều 18/5, Đảng ủy xã Phúc Sơn tổ chức lễ trao tặng huy hiệu Đảng cho 3 đảng viên đợt 19/5. Dự buổi Lễ có đồng chí Hà Trung Trực, Uỷ viên BTV Huyện ...
Bằng những việc làm cụ thể, thiết thực trong học tập và làm theo tư tưởng, đạo đức, phong cách Hồ Chí Minh, các trường học trên địa bàn huyện Lâm ...
Chiều ngày 17/5, Hạt Kiểm lâm huyện Lâm Bình đã tổ chức Lễ Kỷ niệm 50 năm ngày thành lập lực lượng Kiểm lâm Việt Nam (21/5/1973-21/5/2023). Dự lễ kỷ ...
Sau 10 năm thực hiện Nghị quyết số 29 của Ban Chấp hành Trung ương Đảng khoá XI về “Đổi mới căn bản, toàn diện giáo dục và đào tạo, đáp ứng yêu cầu ...
Sáng ngày 17/5, tại hội trường Công an huyện Lâm Bình. Đồng chí Nguyễn Thành Trung, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy – Chủ tịch UBND huyện ...
Hợp tác xã An Bình thông báo về việc giải thể như sau:
Thực hiện Hướng dẫn số 02 ngày 10/9/2021 của Ban Dân vận Tỉnh ủy, Kế hoạch số 54 của Ban Thường vụ Huyện uỷ Lâm Bình về việc vận động đảng viên, cán ...
Sáng ngày 12/5, Đảng ủy thị trấn Lăng Can đã tổ chức sinh hoạt chi bộ mẫu đối với hai chi bộ TDP Nà Khà và TDP Phai Tre B. Dự sinh hoạt có đồng chí ...
Ngày 13/5, Đoàn công tác của huyện Lâm Bình do đồng chí Nguyễn Thế Đồi, Phó Bí thư Huyện ủy làm trưởng đoàn đã đến thăm, động viên chiến sĩ mới nhập ...