Trường mầm non Lăng Can chuẩn bị các điều kiện cho năm học mới
Chỉ còn ít ngày nữa là năm học mới 2020 - 2021 sẽ chính thức được bắt đầu. Để đảm bảo mọi điều kiện tốt nhất cho công tác chăm sóc và giáo dục trẻ. Những ngày này, cùng với các trường học trên địa bàn huyện Lâm Bình, trường Mầm non Lăng Can đang khẩn trương hoàn tất mọi công tác chuẩn bị về cơ sở vật chất, trang thiết bị đồ dùng học tập, sẵn sàng cho năm học mới.