Không khí ngày khai giảng năm học mới ở huyện vùng cao Lâm Bình.
Sáng 5/9, hòa trong không khí vui tươi, náo nức của cả nước, học sinh huyện vùng cao Lâm Bình rộn ràng dự Lễ khai giảng nawm hocj 2020 - 2021. Năm nay, dịch bệnh Covid-19 đang diễn biến phức tạp, vì thế, thực hiện theo chỉ đạo của ngành Giáo dục, các đơn vị trường học trong huyện đã chủ động tổ chức một lễ khai giảng ngắn gọn. Tuy nhiên, không vì thế mà buổi lễ giảm đi sự trang trọng, vui tươi, phấn khởi, mà vẫn thực sự là ngày hội đến trường của học sinh các cấp.