Cuộc thi sáng tạo Thanh niên, Nhi đồng huyện Lâm Bình năm 2020
Ngày 28/7/2020, Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Lâm Bình phối hợp với Huyện đoàn, tổ chức cuộc thi sáng tạo Thanh, Thiếu niên, Nhi đồng năm 2020. Dự cuộc thi có các đồng chí Trịnh Ngọc Tân, Phó Chủ tịch các Hội Khoa học và Kỹ thuật tỉnh; Nguyễn Thị Hiên – Tổng Thư ký Liên hiệp các Hội Khoa học và Kỹ thuật tỉnh; về phía huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Ủy BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện; Lãnh đạo Phòng giáo dục và đào tạo huyện. Lãnh đạo quản lý các đơn vị trường học, giáo viên tổng phụ trách đội và đại diện các tác giả, nhóm tác giả các trường Tiểu học, THCS tham gia cuộc thi.