Ủy ban MTTQ tỉnh giao ban công tác Mặt trận quý III tại huyện Lâm Bình
Sáng ngày 13/10, tại huyện Lâm Bình, Ban Thường trực Ủy ban MTTQ tỉnh đã tổ chức Hội nghị giao ban công tác Mặt trận quý III, triển khai nhiệm vụ quý IV năm 2021. Đồng chí Đỗ Minh Tân, Phó Chủ tịch Ủy ban MTTQ tỉnh Tuyên Quang chủ trì Hội nghị. Dự Hội nghị có đồng chí Nguyễn Thành Trung, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện, Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, lãnh đạo UBMTTQ các huyện, thành phố.