Phong trào nông dân thi đua sản xuất, kinh doanh giỏi gắn với công tác giảm nghèo ở huyện Lâm Bình
Phong trào nông dân thi đua sản xuất, kinh doanh giỏi, đoàn kết giúp nhau làm giàu và giảm nghèo bền vững đã góp phần trong việc nâng cao thu nhập, đời sống vật chất, văn hóa, tinh thần của hội viên, nông dân. Trong thời gian qua các cấp Hội Nông dân trên địa bàn huyện Lâm Bình đã triển khai thực hiện tốt Phong trào nông dân thi đua sản xuất kinh doanh giỏi, thu hút được đông đảo các hộ nông dân tham gia.