Hội đồng phối hợp phổ biến, giáo dục pháp luật huyện tổ chức Hội nghị triển khai các Luật, Nghị quyết được Quốc hội khóa XV thông qua tại kỳ họp thứ 5.
Ngày 30/11, Phòng Tư pháp huyện - Cơ quan Thường trực Hội đồng phối hợp phổ biến, giáo dục pháp luật huyện đã tổ chức Hội nghị triển khai các Luật, Nghị quyết được Quốc hội khóa XV thông qua tại kỳ họp thứ 5. Đồng chí Nguyễn Quốc Ái, Huyện uỷ viên, Trưởng Phòng Tư pháp, Phó Chủ tịch Thường trực Hội đồng phối hợp phổ biến, giáo dục pháp luật huyện chủ trì Hội nghị.