Hội đồng phối hợp Phổ biến giáo dục pháp luật huyện Lâm Bình triển khai các Luật được Quốc hội khóa XIV, thông qua tại kỳ họp thứ 10.
Ngày 21/7/2020, Hội đồng hhối hợp Phổ biến giáo dục pháp luật huyện Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị triển khai các Luật được Quốc hội khóa XIV, thông qua tại kỳ họp thứ 10. Dự hội nghị có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Uỷ viên Ban Thường vụ Huyện Uỷ, Phó Chủ tịch UBND huyện, Chủ tịch Hội đồng phối hợp Phổ biến giáo dục pháp luật (PBGDPL) huyện; các thành viên Hội đồng phối hợp PBGDPLcủa huyện; lãnh đạo các cơ quan, đơn vị của huyện; lãnh đạo HĐND, UBND, cán bộ tư pháp các xã, thị trấn trong huyện.