Huyện ủy Lâm Bình tổ chức hội nghị cán bộ chủ chốt toàn huyện quán triệt, triển khai Nghị quyết Đại hội Đại biểu Đảng bộ huyện lần thứ II, nhiệm kỳ 2020 – 2025
Sáng ngày 21/9, Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức hội nghị cán bộ chủ chốt toàn huyện quán triệt, triển khai Nghị quyết Đại hội Đại biểu Đảng bộ huyện lần thứ II, nhiệm kỳ 2020 – 2025. Dự và chỉ đạo hội nghị có đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí ủy viên Ban Thường vụ, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện; cán bộ chủ chốt các cơ quan, đơn vị của huyện; lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND các xã trong toàn huyện.