HĐND xã Lăng Can khóa XX, nhiệm kỳ 2016 - 2020 tổ chức kỳ họp chuyên đề thông qua các báo cáo, tờ trình và dự thảo nghị quyết về việc thành lập thị trấn Lăng Can thuộc huyện Lâm Bình, tỉnh Tuyên Quang.
Sáng ngày 8/12, HĐND xã Lăng Can khóa XX, nhiệm kỳ 2016 - 2020 đã tổ chức kỳ họp chuyên đề nhằm thông qua các báo cáo, tờ trình và dự thảo nghị quyết về việc thành lập thị trấn Lăng Can thuộc huyện Lâm Bình, tỉnh Tuyên Quang. Dự kỳ họp có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện, các ông, bà đại biểu HĐND xã Lăng Can khóa XX, nhiệm kỳ 2016 - 2021.