Lâm Bình tổ chức Hội nghị chuyên đề nâng cao chất lượng hoạt động chi hội, chi đoàn thôn và sơ kết thực hiện mô hình tự quản của MTTQ và các tổ chức chính trị - xã hội, giai đoạn 2018 – 2020.
Ngày 23/6/2020, Ban Thường trực Ủy ban MTTQ huyện phối hợp với các tổ chức chính trị - xã hội huyện; tổ chức Hội nghị chuyên đề về nâng cao chất lượng hoạt động chi hội, chi đoàn thôn và sơ kết thực hiện mô hình tự quản ở cộng đồng dân cư, giai đoạn 2018 - 2020.