Đảng bộ xã Thổ Bình tổ chức thành công Đại hội đại biểu Đảng bộ xã lần thứ XVII, nhiệm kỳ 2020-2025
Sáng ngày 25/5, Đảng bộ xã Đảng bổ xã Thổ Bình đã long trọng khai mạc Đại hội đại biểu Đảng bộ xã lần thứ XVII, nhiệm kỳ 2020 – 2025. Dự và chỉ đạo Đại hội có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; các đồng chí Uỷ viên Ban thường vụ Huyện ủy; các đồng chí Bí thư Đảng ủy các xã trên địa bàn huyện; các đồng chí lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND xã qua các thời kỳ và 122 đại biểu là đảng viên chính thức đại diện cho 310 đảng viên trong toàn Đảng bộ.