Huyện ủy Lâm Bình tổ chức gặp mặt kỷ niệm 90 năm Ngày truyền thống các Ban xây dựng Đảng, Văn phòng cấp ủy
Ngày 25/10, Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức buổi gặp mặt kỷ niệm 90 năm Ngày truyền thống các ban xây dựng Đảng, Văn phòng cấp ủy. Dự buổi gặp mặt có đồng chí Nguyễn Văn Dưng, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch UBND huyện; Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện. Cùng dự có các đồng chí Ủy viên BTV Huyện ủy, lãnh đạo HĐND, UBND huyện; các đồng chí lãnh đạo các Ban Đảng, Văn phòng cấp ủy huyện; lãnh đạo các cơ quan, ban ngành huyện, MTTQ, các tổ chức chính trị -xã hội huyện; Bí thư Đảng ủy các xã, cán bộ, chuyên viên các ban xây dựng Đảng, Văn phòng Huyện.