Lâm Bình bế giảng lớp bồi dưỡng lý luận chính trị dành Cho học viên lớp đối tượng kết nạp Đảng năm 2021
Ngày 23/6/2021, Cơ quan Tổ chức, Nội vụ phối hợp với Trung tâm Bồi dưỡng Chính trị huyện tổ chức Bế giảng lớp bồi dưỡng Lý luận Chính trị dành cho học viên lớp đối tượng kết nạp Đảng năm 2021. Dự buổi bế giảng có đồng chí La Hồng Hải, Ủy viên Ban thường vụ huyện ủy, Trưởng ban Tuyên giáo huyện ủy, Giám đốc Trung tâm Bồi dưỡng Chính trị Huyện.