Đồng chí Nguyễn Sáng Vang dự Lễ khai giảng năm học mới tại trường Tiểu học Lăng Can
Sáng ngày 5/9, hòa chung không khí cả nước tưng bừng chào đón năm học mới, trường Tiểu học Lăng Can đã long trọng tổ chức lễ khai giảng năm học mới, năm học 2021 – 2022. Dự Lễ khai giảng năm học mới với thầy và trò nhà trường có đồng chí Nguyễn Sáng Vang, nguyên Ủy viên BCH Trung ương Đảng, nguyên Phó Chủ nhiệm Uỷ ban Kiểm tra Trung ương, nguyên Bí thư Tỉnh ủy, nguyên Trưởng Đoàn đại biểu Quốc hội khóa XIII của tỉnh, nguyên Chủ tịch HĐND tỉnh; đồng chí Nguyễn Hoàng Long, Chủ tịch Hội chữ thập đỏ tỉnh Tuyên Quang. Về phía huyện Lâm Bình có đồng chí Nguyễn Văn Hiền, Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch UBND huyện. Lãnh đạo UBND Thị trấn Lăng Can, đại diện Hội phụ huynh, cùng các thầy - cô giáo, các em học sinh nhà trường.