Hội Liên hiệp phụ nữ huyện tổng kết công tác hội và phong trào năm 2017, triển khai nhiệm vụ năm 2018
Hội Liên hiệp phụ nữ huyện Lâm Bình, vừa tổ chức Hội nghị tổng kết công tác hội và phong trào phụ nữ năm 2017, triển khai phương hướng nhiệm vụ công tác năm 2018. Dự hội nghị có đồng chí Tô Thị Nhân, Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp phụ nữ tỉnh, đồng chí Đặng Văn Sình, Ủy viên Ban Thường vụ, Thường trực Huyện ủy, Phó Chủ tịch Ủy ban nhân dân huyện, đại biểu các Ban, ngành, Ủy ban Mặt trận Tổ quốc và các đoàn thể chính trị - xã hội huyện, Chủ tịch, Phó Chủ tịch Hội Liên hiệp phụ nữ các xã, Hội Liên hiệp phụ nữ công an huyện.