Trường Đại học Ngoại Thương Hà Nội, tình nguyện tại Xuân Lập, Lâm Bình.
Nhằm mang đến cho các em học sinh, vùng cao có một cái tết ấm áp, Trường Đại học Ngoại thương, đã tổ chức tình nguyện tại trường Phổ thông Dân tộc Bán trú THCS Xuân Lập, huyện Lâm Bình. Không chỉ mang đến những món quà, đoàn tình nguyện đã tổ chức nhiều hoạt động trải nghiệm, rèn luyện kỹ năng sống cho các em học sinh nơi đây.