Lâm Bình bế giảng lớp sơ cấp lý luận chính trị khóa 12, năm 2018
Ngày 17/1/2019, Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Lâm Bình đã tổ chức bế giảng lớp sơ cấp lý luận chính trị khóa12.
Ngày 17/1/2019, Trung tâm bồi dưỡng chính trị huyện Lâm Bình đã tổ chức bế giảng lớp sơ cấp lý luận chính trị khóa12.
Ngày 18/ 1, Quỹ thiện tâm, tập đoàn Vingroup phối hợp với Hội chữ thập đỏ huyện Lâm Bình đã tổ chức chương trình tặng quà tết xuân Kỷ Hợi 2019 cho ...
Ngày 16/1 Công an tỉnh Tuyên Quang đã phối hợp với báo Công an nhân dân thành phố Hồ Chí Minh tổ chức chương trình trao quà “ Ấm tình ngày tết” xuân ...
Thực hiện hỗ trợ hộ nghèo làm nhà ở theo Quyết định số 33 của Thủ tường Chính phủ, nhiều hộ nghèo có nhà ở tạm, dột nát trên địa bàn huyện vùng cao ...
Ngày 16/1/ 2019, Huyện Đoàn Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị tổng kết công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi năm 2018, triển khai nhiệm vụ năm 2019. ...
Ngày 16/01/2019, UBMTTQ Việt Nam xã Lăng Can đã tổ chức Đại hội đại biểu lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2019 – 2024. Dự Đại hội có lãnh đạo UBMTTQ huyện, ...
Trong những năm qua, với sự vào cuộc chỉ đạo quyết liệt của cấp ủy, chính quyền huyện Lâm Bình nên công tác dân số, kế hoạch hóa gia đình đã thu được ...
Sản xuất vụ đông đang ngày càng phát huy hiệu quả kinh tế cao, mang lại nguồn thu nhập lớn cho người nông dân. Tại thời điểm này, hầu hết diện tích ...
Ngày 14/1/2019, đại diện cơ quan BHXH tỉnh Tuyên Quang phối hợp với Hội chí thập đỏ tỉnh Tuyên Quang, đã tổ chức trao tặng 14 bộ máy tính để bàn cho ...
Lâm Bình là huyện có tiềm năng phát triển du lịch, do được thiên nhiên ban tặng cho nơi đây nhiều cảnh quan thiên nhiên tuyệt đẹp. Cùng với giữ gìn, ...
Sáng ngày 14/1, Huyện ủy Lâm Bình đã tổ chức Hội nghị BCH Đảng bộ huyện khóa II, nhiệm kỳ 2015 – 2020 lần thứ 16 (Mở rộng) để đánh giá kết quả công ...