Trường tiểu học Khuôn Hà quyết tâm thực hiện “ mục tiêu kép” ngay từ đầu năm học mới
Trước những diễn biến phức tạp của đại dịch Covid-19, để vừa bảo vệ sức khỏe cho học sinh, cán bộ, giáo viên, nhân viên, vừa thực hiện tốt nhiệm vụ năm học, ngay từ khi bước vào năm học mới, thầy và trò Trường tiểu học Khuôn Hà, huyện Lâm Bình đã thực hiện nghiêm các biện pháp phòng, chồng dịch Covid-19. Quyết tâm không để dịch bệnh xẩy ra, làm ảnh hưởng đến công tác dạy và học của nhà trường.