Đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện dự khai giảng năm học mới tại Trường Phổ thông dân tộc bán trú THCS Phúc Sơn
Sáng ngày 05/09/2021, thầy và trò Trường Phổ thông dân tộc bán trú THCS Phúc Sơn đã long trọng tổ chức Lễ khai giảng năm học 2021-2022. Dự Lễ khai giảng năm học mới với thầy và trò nhà trường có đồng chí Đặng Văn Sình, Phó Bí thư Thường trực Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện; lãnh đạo Văn phòng huyện; lãnh đạo Đảng ủy, HĐND, UBND xã Phúc Sơn, đại diện Hội phụ huynh, cùng các thầy, cô giáo và hơn 500 em học sinh nhà trường.