Lâm Bình thu hút trên 12 nghìn lượt du khách trong dịp nghỉ lễ
Huyện Lâm Bình có phong cảnh thiên nhiên hùng vĩ, cùng với việc triển khai đồng bộ nhiều giải pháp trong công tác phát triển và quảng bá các sản phẩm du lịch của địa phương. Những năm gần đây, Lâm Bình đã trở thành một điểm đến được nhiều du khách lựa chọn để tham quan, nghỉ dưỡng. Đặc biệt trong dịp nghỉ lễ 30.4 và 1.5 vừa qua, điều kiện thời tiết thuận lợi, số ngày nghỉ kéo dài huyện Lâm Bình đã thu hút một lượng lớn du khách đến tham quan và trải nghiệm.